[SIZE="4"]ตารางราคาสำหรับซื้อ 3 ชิ้นค่ะ
[IMG]
[/IMG]
[SIZE="4"]220 บาทต่อเส้นค่ะ
[IMG]
[/IMG]
[SIZE="4"]89 บาทต่อเส้นค่ะ
[IMG]
[/IMG]
[SIZE="4"]79 บาทต่อเส้นค่ะ
[IMG]
[/IMG]
[IMG]
[/IMG]
[SIZE="4"]สนใจชิ้นไหนรีบๆนะคะ ^^ ขอบคุณมากค่ะ
Eeyore
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]